o
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA e ?,

OFISI YA RAIS
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HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO

MUHTASARI WA KIKAO CHA WAKUU WA IDARA NA VITENGO (CMT) KILICHOFANYIKA

KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA CHAMWINO TAREHE 16/02/2022

A. WATAALAM WALIOHUDHURIA:

10. Nyemo Nasimba
11. Cpa. R. Mhando
12. Annamaria Kidunda

©CONOORWN=

Dr. S. H. Mashimba - Mkurugenzi Mtendaji (W)

A. Mbimbi - Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu — Katibu

Zena lbrahimu - Mkuu wa Kitengo cha usimamizi Taka na Usafi wa Mazingira
Felician Kapama - Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani.

Venance Mgaiga - Kaimu Mkuu Idara ya Huduma za Afya,Ustawi wa Jamii na Lishe
Nicholaus Achimpota- Afisa Michezo na Utamaduni

Modest Kiduma - Kny. Katibu TSC

Gaspar Kimaro - Afisa Usafirishaji

Novath Zakaria

K/Mkuu wa Kitengo cha Usimamizi na manunuzi
Kny. Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

Mkuu wa Kitengo cha Fedha na Uhasibu
Kny. Mkuu wa Idara ya Elimu ya Awali na Msingi

13. Grace Nkalalwe - K/Mkuu ldaraya Viwanda,Biashara,na Uwekezaji

14. Zaina Msangi - K/Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii

15. B. Washokera - Kny.Mkuu wa Idara ya Miundombinu,Maendeleo ya Vijiji na Mijini
16. Olipa Mkuyu - Kitengo cha Huduma za sheria

17. Living Kilawe
18. Charles Mduma

Afisa Kilimo
Mkuu wa Idara ya Mipango na Uratibu

19. Twahia Komba - Afisa Utumishi

20. Brian Machange - Afisa Habari

21. Godfrey Mnyamale - Mkuu wa ldara ya Kilimo na Mifugo
22. Patrick Pascal - Afisa Kilimo na Mifugo

23. Devotha Lutaselwa - Kny.Mkuu wa sehemu ya Mifugo na Uvuvi
B. SEKRETARIET!I:
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1. Fatuma Shams - Afisa Vikao

MUHT.CMT.KUMB.NA. 01/02/2022 - KUFUNGUA KIKAO.

Katibu aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao. Alisema kuwa kikao ni cha kawaida cha
mwezi.Baada ya kusema hayo alimkaribisha Mwenyekiti ili afungue kikao.

Mswimt,fkiti aliwashukuru Wajumbe kwa mahudhurio yao kisha alifungua kikao saa 05:30
asubuhi.



1.0 MUHT.CMT.KUMB.NA. 02/02/2022 —~ KUTHIBITISHA AGENDA ZA KIKAO CHA
TAREHE 16 /02/2022.

1.1 Katibu aliwasilisha agenda nane (08) ili zilithibitishwa na kujadiliwa kwenye kikao kama
ifuatavyo:-

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha agenda za kikao cha tarehe 16/02/2022.

3. Kusoma na kuthibitisha mihtasari ya vikao vilivyopita vya tarehe 13/01/2022

4. Taarifa ya utekelezaji wa yatokanayo na maazimio ya kikao kilichopita cha tarehe
13/01/2022.

5. Taarifa ya fedha ya mwezi Januari 2022.

6. Maombi ya kutumia fedha Tshs. 90,000,000/= kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya

Watumishi 3 IN 1 fedha za UVIKO 19.
7. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti
8. Kufunga Kikao

6.0 MUHT. CMT.KUMB.NA.13/10/2021 - MAOMBI YA KUTUMIA FEDHA TSHS.
90,000,000/= KWA AJILI YA UJENZI WA NYUMBA YA WATUMISHI 3 IN 1 FEDHA ZA
UVIKO 19.

6.1 Taarifa iliwasilishwa na Mkuu wa Idara ya Mipango na Ufuatiliaji kama ifuatavyo:-
Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino imepokea kiasi cha Tsh. 90,000,000/= kwa ajili ya
ujenzi wa nyumba ya Watumishi 3 IN 1 fedha za UVIKO 19.
6.2. Mradi huu utatekelezwa kwa kutumia FORCE ACCOUNT na itajengwa katika Hospitali ya
Wilaya iliyopo Mlowa Barabarani.
6.3 Baada ya ufafanuzi kutolewa wajumbe waliridhia maombi hayo na kushauri kuwa taratibu
za utekelezaji mradi zianze.

8.0 MUHT.CMT.KUMB.NA.08/02/2022- KUFUNGA KIKAO
8.1 Katibu alimkaribisha Mwenyekiti kufunga kikao. Mwenyekiti kabla ya kufunga Kikao
alisema kuwa yaliyokubaliwa katika Kikao yatekelezwe kwa wakati.

8.2 Mwenyekiti alifunga kikao saa 08:20 mchana. [0‘2, [
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